FULLHOUSE VIP-CLAN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FULLHOUSE VIP-CLAN

chào mừng bạn đến diễn đàn FullHouse

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Bức thư tình bất hủ :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
GiangCòiBg
HẠ SĨ
HẠ SĨ
GiangCòiBg

Bức thư tình bất hủ :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức thư tình bất hủ :))   Bức thư tình bất hủ :)) I_icon_minitime31/1/2011, 08:30

Đầu thư cho tớ gửi lời hỏi thăm sức khoẻ của ấy! Dạo này ấy có đau ốm gãy xương chỗ nào không!?
Chắc ấy không biết tớ là ai nhỉ!? Tự giới thiệu nhé ^^

Tớ tên là Thuý "muỗi", học lớp sát vách lớp ấy ý! Nhà tớ ở chân cầu Tõm, số nhà 13, đường rẽ vào nghĩa trang đá bia!
Cho ấy biết rõ về tớ thế liệu đã sớm quá chưa nhỉ? Chậc .. kệ... Tớ còn muốn tâm sự với ấy rất nhiều điều. Quan trọng nhất là, tớ thích ấy từ lâu rồi Hiếu ạ!

Hiếu ơi! Ấy biết không!? Chúng bạn của ấy trêu ấy là Hiếu Voi vì ấy lù khù to uỵch. Bọn họ thật quá đáng. Tớ biết mà, voi đâu mà voi chứ. Con voi thì có hai vòi, trong khi ấy chỉ có một! Thật tàn nhẫn khi so sánh ấy với loài nặng nề thô kệch đó.

Ấy biết điểm cuốn hút nhất của ấy với tớ là gì không? Hì! Vì ấy có một vẻ đẹp thuần tuý, một vẻ đẹp của thiên nhiên tạo hoá mà không phải ai cũng có được. Mỗi khi ấy đá bóng, ấy rú lên "hú hú" như con golia trong chương trình Thế giới động vật mà tớ từng xem. Thật mạnh mẽ và hoành tráng. Mồ hôi ấy nhễ nhại làm ấy như những chú sên dễ thương bò trên hàng rào chuồng gà nhà bà tớ.

Ấy không biết chứ.. Tớ thích nhất là loài ngựa vằn. Mỗi khi ấy đến lớp tớ đều hướng ảnh mắt về phía ấy và tự hỏi sao ấy giống nó thế. Tớ chẳng biết trả lời ra sao, và đã đem câu hỏi ấy đi gặp chuyên gia về động vật linh trưởng. Ông ấy hỏi tớ nhiều điều, và đương nhiên là tớ trả lời rành mạch, vì tớ dõi theo ấy mọi lúc mọi nơi nên biết tất cả thông tin về ấy. Cuối cùng ông ấy phán quyết một trong những điều tớ vừa nói chính là câu trả lời. Ông ấy noi do ấy tắm theo chu kì 30 ngày 1 lần, nên đã để cái - theo nước ngoài là "dirty things", còn cha ông ta gọi là "ghét" - bám vô người, nên đã xuất hiện kiểu hình giống con ngựa vằn. Mình thật khâm phục ấy! Không ngờ ấy có thể làm được điều kì diệu như vậy!

À đúng rồi! Tớ còn thích phong cách của ấy nữa cơ. Nụ cười của ấy thật man dại. Mỗi lần ấy cười ha hả vì khoái trá điều gì đó, ấy lại nhe hàm răng 9999 của ấy ra! Tiếng cười như tiếng vọng của rừng thiêng nước độc, như gió ngàn rít trên đỉnh đồi gió hú. Mỗi lần hàm răng ấy cắn miếng bánh mì pa-te, cả loài chúa sơn lâm cũng không thể sánh được với ấy khoản ngoạm con mồi.

Tớ biết loài chim chỉ làm tổ trên vách đá, lùm cây. Nhưng sao ấy có thể tài giỏi đến mức để chiếc tổ của một con cú trên đầu. Ấy làm tất cả những hiểu biết về loài chim của tớ bấy lâu nay bị xáo trộn. Có thể điều này sẽ làm xôn xao cả một nền khoa học trên thế giới!

Ấy thấy không? Ấy là một con người đặc biệt với tớ như thế nào rồi chứ!?
Tất cả những gì thuộc về ấy, chúng thật hoang dã và nên thơ! Cảm giác bên cạnh ấy, tớ như được hoà mình vào thiên nhiên kì diệu: Voi húc, hổ gầm, vượn rú, chó hú, cú kêu... Tuy có đôi lần cảm giác ấy như có mùi phân bò thoang thoảng đâu đây. Nhưng như vậy là tuyệt vời lắm rồi. Ôi Hiếu ơi...
Tớ mến ấy lắm!

Cho tớ làm người chăm nom ấy nhé!
Người như ấy cần được bảo tồn!
Ấy là một tài sản quý của lớp, của quốc gia, và của con tim tớ!
Mến ấy nhiều!!!

Girl lớp kế bên! - Người yêu động vật hoang dã!
http://avatarclub.forumvi.net

Bức thư tình bất hủ :))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» 100 câu danh ngôn Tình Yêu- Tình Bạn
» MỐI TÌNH ĐẦU
» thất tình!!
» Tình yêu lâu dài
»  Siêu nhân Gao
Trang 1 trong tổng số 1 trang