FULLHOUSE VIP-CLAN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FULLHOUSE VIP-CLAN

chào mừng bạn đến diễn đàn FullHouse

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
GiangCòiBg
HẠ SĨ
HẠ SĨ
GiangCòiBg

Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ?   Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ? I_icon_minitime14/2/2011, 19:30

Hôm nay thì thấy buồn thật các bác ạ. Em cũng chả hiểu làm sao tự dưng lại chán thế không biết nữa, toàn thấy cuộc sống thật tối tăm và nhiều điều tồi tệ. Công việc thì trì trệ, kiếm tiền thì không đủ sinh hoạt, cô đơn và buồn nhiều hơn vui. Vừa mới tết nhất xong đã như này rồi. Nhiều lúc em cũng đã có ý định tự tử cho các cuộc sống của em nó đỡ tẻ nhạt, như thế là thoát kiếp hi vọng sang kiếp sau rồi em sẽ không thấy tẻ như kiếp này nữa. Cũng đã lập hết kế hoạch hết rồi cách nào tự tử dễ nhất thì em làm.

1.có lẽ mình sẽ tìm cách nhảy lầu. mình sẽ kiếm một toà nhà cao tầng nào đó để nhảy, nhưng mình không ở HN thì kiếm được cái nhà cao tầng cũng khó nhỉ? Cái cơ quan của mình chỉ có 5 tầng. Liệu nhảy xuống thì có chết không nhỉ?nếu không chết hẳn mà bị tàn tật thì còn khổ nữa. Thôi mình sẽ cố gắng kiếm nhà nào cao tầng..thật cao để mình nhảy xuống, Ôi cảm jác được bay như chim thật là thích..và rơi tự do cái độp một cái như tảng đá rơi xuống đất ý. Ui chắc lúc đó mình xấu xí lắm đây…máu me văng tứ tung nhưng đã thất bại rồi..vì mình chả tìm được nhà cao tầng nào để tận hưởng cảm jác đó cả..tiếc quá, mình lại sợ cả độ cao nữa...cứ đúng từ trên cao mà nhìn xuống thì đúng là ngất thôi, còn tâm trí đâu mà tự tử được nữa.chuyển sang phương án 2..có vẻ ngon lành.

2. Dạo này mình hay xem phim ở HBO và Max quá..có nhiều bộ phim rất hay..tự tử cũng rất chi lả ngon lành. Mình sẽ vào bồn tắm, rồi xả nước sau đó sẽ lấy dao lam rạch cổ tay cho máu chảy tới chết nhỉ? Cách này có vẻ hay và hấp dẫn, cũng dễ làm. Nhưng mà cuối cùng cũng thất bại vì sợ đau. Nhớ hồi bé, bác sỹ tới nhà chữa bệnh cho mà nhìn thấy kim tiêm đã chạy mất dép…mẹ chạy theo thý mãi mà cũng không dám về. Khổ thế thì chết cách này làm sao được. Bây giờ lớn rồi 23-24 tuổi rồi con vịt, con ngan còn không dám cắt tiết huống chi cắt tiết con người. Nghỉ, nghỉ…chuyển sang phương án 3 xem sao?.

3. Hay chọn cách uống thuốc ngủ nhỉ, vốc từng vốc nhai ràu rạu rồi tu cô ca đánh ực giống như ngồi xem phim ở rạp ấy. Nhưng lại thấy ko khả thi vì tiền uống trà đá còn không có thì lấy đâu ra mà mua nhiều thuốc để chết thế. Mà để chết được ít nhất cũng cần khảng 30 viên là ít , với lại mua ở đâu? ai bán? mà có từng ấy tiền thì cần quái jì phải tự tử nhỉ
4. Hay là mình tìm cây cầu nào đó vừa cao vừa dài , để lại đôi tổ ong của ông nội để lại, cho người qua đường, rồi nhảy đánh tũm một nhát. Haizz, như đã nói mình giống mr Bean sợ độ cao, với lại mình biết bơi, bơi ác là đằng khác. Vì ở nhà mình có ao to, lại còn có cả hồ lớn ở gần nhà. Hồi xưa ông anh bắt chuồn chuồn,,,cho nó cắn rốn mình…thế là biết bơi. Nhỡ ko toi, người ướt nhem, lại đi lếch thếch đi chân đất về nhà thế thì có mà bách nhục. % sống cao quá, thôi bỏ..
5. Hay là treo cổ tự vẫn nhỉ , chỉ cần một đoạn dây thừng, một cái xà với một cái ghế đẩu thôi, cũng dễ kiếm. Ầy, thế nhưng mà nghĩ cảnh lúc xong rồi, cái lưỡi thè lè ra, mắt trợn lòi như mắt lợn luộc... mà hí hí.. một số thứ vung vãi trong quần D. Thật là mất hình tượng quá đi, thôi dẹp.. D. Nghĩ tới đây thì lại hết buồn, thấy yêu đời trở lại

Hì hì, đùa vậy thui, chứ chết đi rồi chả còn gì để nói nữa..tốt nhất là cứ tập sống tốt thì sẽ không chán đời và không tự tử nữa ” :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
http://avatarclub.forumvi.net
cubipro
BINH NHẤT
BINH NHẤT
cubipro

Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ?   Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ? I_icon_minitime15/2/2011, 10:30

Nếu cảm thấy khó kiếm cezuxen thì qua gặp anh nhé.vợ anh làm bs lên anh có cả đống.chú giang có cần thì qua đây anh biếu chú 5viên là đủ.loại này tác dụng mạnh lắm.ko cần dùng nhiều đâu.

Muốn tự tử =)) có ai muốn tự tử hông ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» EM MUỐN~~~~~~~
» HÃY ĐỂ ANH YÊU EM
» xinhgaihl muon lam quen voi moi nguoi
» Em muon' Xjn Zo Clan Full House
» S2 Phố Thiệp Hồng S2
Trang 1 trong tổng số 1 trang